UJUMBE MZITO: Ingekuwa Kufikiri Rahisi, Tusingetumia Hisia Kujaji by Global TV Online   1 year ago

171,004 Просмотров

1,822 I like   92 I do not like

UJUMBE MZITO: Ingekuwa Kufikiri Rahisi, Tusingetumia Hisia Kujaji

Kutokana na baadhi ya watu kujaji vitu kabla ya kufikiri, na hivyo kuwasababishia migogoro katika jamii inayowazunguka kutokana na kutoelewana kihisia.

Ujumbe mzito umetolewa ili kuweza kuwasaidia watu kutumia akili zako kujaji kitu kwanza kabla ya kuchukua maamuzi ya kuongea au kufanya jambo fulani.

#UJUMBEWAMWALIMU
Watch More Videos here: https://goo.gl/GvVdZw Watch More Videos here: https://goo.gl/ae33fL Website: www.globalpublishers.co.tz FaceBook: www.facebook.com/globalpublishers Instagram: www.instagram.com/globalpublishers Twitte www.twitter.com/GlobalHabari Install Global App: ANDROID: https://goo.gl/QvT6RV Install Global App: iOS: https://goo.gl/2jDyho USIKUBALI KUPITWA NA HII, BONYEZA LINK https://www.youtube.com/watch?v=L4UGw. Jiunge na Familia ya Global TV Upande Mtandao wa Mafanikio Bofya hapa kujiunga na familia ya Global TV Club https://goo.gl/mkvuoB

Comments to the video